เมื่อวันพุธ ที่ 22 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. นายสมคิด คิดดี นายกอบต.ห้วยยางขาม มอบหมายให้กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมและสำนักปลัด นำรถบรรทุกน้ำออกปฏิบัติการล้างและทำความสะอาดตลาดในเขตตำบลห้วยยางขามจำนวน 2 แห่ง มีผู้ปฏิบัติงานจำนวน 8 คน
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ 25 กรก… ( อ่านต่อ )
FacebookFacebookXXLINELine
เมื่อวันพุธ ที่ 24 กรกฎาคม … ( อ่านต่อ )